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MAA4LAKA YA ELIMU NA tvtAFUNzo YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa teo tarehe I I mwezi D3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSH,A S.L.P. 509, OUORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOIvIA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "[{yy6fi;i") kwa upande mmoia:

NA

ksrpx mBnk nrrrnnps, s.L.p. Ea g , A ftur F,A
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwiqgine

IflryA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KIVA KU\ryA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGTDO; '\

KV{A KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi l<wa aj iti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materiots) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARA,I,TA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi

Fundi
ya

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADTLTKO yA GHARAMA YA UJENZT {CONTRACT SUftA ADJUSTi^E {r}
Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa .moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAA{NA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malioo va awali. 5O % va sharama ya ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 1AA: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamilika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAK.ABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHI i<AZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
[atarehe 7t mwezi

.* -1\-'5 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote rnbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 3e toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. YfAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga 1,11, t na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materiats)
sambarnba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA"

Jina: :Fsr+A rqaf.4,, l'rtrn{X saini:
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Mbele ya (Shahidi)

Jina

Wadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI
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